Ổ khoá bấm Yale YE2/80/138, dòng hammer- khoá chống trộm cao cấp- NPP KCSG
Hãng: Yale | Xem thêm các sản phẩm Ổ khóa của Yale
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ khoá bấm Yale YE2/80/138, dòng hammer- khoá chống trộm cao cấp- NPP KCSG
Khoá bấm Yale YE2/80/138/1, khóa cao cấp của hãng Yale (Mỹ)
- Thân khóa rộng 80 mm. Khoảng trống bên trong càng khóa: rộng 38mm, cao 34 mm. Đường kính càng khóa: 14 mm (loại càng to nhất)