Ổ khóa Yale YE2/70/132/1
Hãng: Yale | Xem thêm các sản phẩm Ổ khóa của Yale
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ổ khóa Yale YE2/70/132/1
Ổ khóa Yale YE2/70/132/1
Giá RBC
Thông tin chi tiết
Thương hiệuYale
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
ModelYE2/70/132/1
Kích thước- Kích thước thân khóa (Dày x Rộng x Cao): 33mm x 70mm x 33mm- Đường kính còng khóa: 12mm- Khoảng trống lọt lòng còng khóa (Rộng x Cao): 38mm x 32mm